มูลนิธิชัยอนันต์ นำโดย นางสาววรัตน์ชพร สายปานรัศมี ประธานมูลนิธิฯ นางสาวโสรัจ ก้อนเชื้อรัตน์ รองประธานและคณะกรรมการฯ
ส่งมอบหุ่นจำลองสำหรับการช่วยฟื้นคืนชีพ (หุ่น CPR ผู้ใหญ่) จํานวน 10 ตัว หุ่นจำลองเด็กทารก จำนวน 10 ตัว
และเครื่องช่วยสาธิตการกระตุกหัวใจด้วยไฟฟ้าแบบอัตโนมัติ (AED Trainer) จำนวน 2 เครื่อง มูลค่า 98,000 บาท
ให้ชมรม Volunteer Rescue Team Thailand (VRTT)
โดยมีท่านพระครูศรีสุตากรเจ้าอาวาสวัดกลางบางพระ ที่ปรึกษาชมรม VRTT พร้อมด้วย สมาชิกชมรม VRTT ร่วมรับมอบ
เพื่อสนับสนุนโครงการอบรมการฟื้นคืนชีพ การช่วยหายใจ การใช้เครื่อง AED และการปฐมพยาบาลเบื้องต้นของชมรม VRTT ณ วัดกลางบางพระ อ.นครชัยศรี จ.นครปฐม
![มูลนิธิชัยอนันต์](https://www.chaianan.or.th/wp-content/uploads/2023/08/img-2982-1024x683.jpg)
![มูลนิธิชัยอนันต์](https://www.chaianan.or.th/wp-content/uploads/2023/08/img-63f37db4fe0d-1-1024x684.jpeg)
![มูลนิธิชัยอนันต์](https://www.chaianan.or.th/wp-content/uploads/2023/08/img-2984-1024x683.jpg)
![มูลนิธิชัยอนันต์](https://www.chaianan.or.th/wp-content/uploads/2023/08/img-2981-1024x683.jpg)